Takardar bayan gida mai rahusa mai rahusa tana da wasu yuwuwar 'tarko', abokan ciniki suna buƙatar yin hankali yayin sayayya. Wadannan su ne wasu abubuwan da ya kamata masu amfani su kula da su:
1. Ingancin albarkatun kasa
Gauraye nau'in bamboo: takarda bayan gida mai rahusa mai rahusa na iya haɗawa da halaye daban-daban na bamboo, ko ma gauraye da sauran ɓangaren itace, yana shafar laushin takardar, shayar da ruwa.
Bamboo na shekaru daban-daban: Zaɓuɓɓukan ƙananan bamboos sun fi guntu kuma ingancin takarda ba shi da kyau.
Yanayin noman bamboo: Bamboo da ke girma a cikin gurɓataccen muhalli na iya ƙunsar abubuwa masu cutarwa, waɗanda za su iya yin illa ga lafiyar ɗan adam.
2. Tsarin samarwa
Rashin isassun bleaching: Don rage farashi, wasu masana'antun ba za su iya wanke ɓangaren bamboo daidai ba, yana haifar da launin rawaya da ƙarin ƙazanta a cikin takarda.
Abubuwan da suka wuce kima: Domin inganta wasu kaddarorin takarda, ana iya ƙara abubuwan da suka wuce kima na sinadarai, waɗanda ke haifar da barazana ga lafiyar ɗan adam.
Kayan aikin tsufa: Tsofaffin kayan aikin samarwa na iya haifar da rashin daidaiton ingancin takarda, bursu, karyewa da sauran matsaloli.
3. Tallan karya
Bamboo 100%: wasu samfuran ƙarƙashin tutar '100% bamboo pulp', amma a zahiri ana iya haɗa su da sauran ɓangaren itace.
Babu Bleaching: Domin haskaka kariyar muhalli, wasu samfuran ana yiwa lakabi da 'babu bleaching', amma a zahiri na iya zama wani ɓangare na aikin bleaching.
Kwayoyin cuta na dabi'a: Bamboo kanta yana da wasu abubuwan kashe kwayoyin cuta, amma ba duk takardan bayan gida ba na bamboo yana da tasirin kashe kwayoyin cuta.
4. Takaddun shaida na muhalli
Takaddun shaida na ƙarya: Wasu kamfanoni na iya yin karya ko ƙara girman takaddun shaida don yaudarar masu amfani.
Iyakantaccen takaddun shaida: Ko da tare da takaddun muhalli, ba yana nufin samfurin ba shi da lahani.
Yadda za a zabi takarda bamboo?
Zabi masana'anta na yau da kullun: Zabi masana'anta tare da kyakkyawan suna da ingantaccen tsarin samarwa.
Bincika abun da ke cikin samfurin: Karanta alamar samfurin a hankali don fahimtar abun da ke cikin kayan.
Kula da takaddun shaida na muhalli: zaɓi samfuran tare da takaddun shaida.
Taɓa: Takardar bamboo mai inganci tana da laushi, mai laushi kuma mara wari.
Kwatanta Farashin: Ƙananan farashi sau da yawa yana nufin matsalolin inganci, ana ba da shawarar zaɓin matsakaicin farashin samfurin.
Takaitawa
Ko da yake bamboo bamboo pape rcan mai rahusa yana biyan buƙatun tsafta, amma ingancinsa da amincinsa ba za a iya lamuni ba. Don kare lafiyar nasu, ana ba da shawarar cewa masu amfani a cikin siyan takardar bamboo, ba kawai biyan farashi mai sauƙi ba, amma yakamata kuyi la'akari da ingancin samfuran, suna da yanayin muhalli da sauran dalilai, zaɓi samfurin da ya dace. don kansu.
Lokacin aikawa: Oktoba-14-2024